GabaMai don 'Yan kasuwa

Muna da tabbaci a cikin tattalin arzikin gig.

Solopreneurs da 'yan kasuwa sune makomar aiki. Bincike ya nuna cewa har zuwa shekara ta 2025 masu 'yancin kai da ma’aikatan kwantaragin za su samar da yanki mai kyau na ma'aikata. Upwork ya gano cewa 47% na waɗannan tsoffin 18-21 sun kyauta ne a cikin shekarar da ta gabata. Bayanai na nuna cewa tare da kowane sabon ƙarni ƙarin mutane suna zaɓar zama shugaba nasu kuma za su hanzarta ci gaba da nasara tare da horar da ƙwararrun masu horarwa.

Ko kun riga kun zama 'yar kasuwa mai nasara ko kuma neman fita don kanku Cheryl Cran kuma ƙungiyar ta tana ba da dabarun horarwar mai kasuwanci don taimaka muku nasara.

Idan wani abu yana da mahimmanci, koda kuwa matsalar ta same ka, to ya kamata ka yi. ”

Elon Musk

Abubuwan Live

Muna gudanar da taron raye raye na shekara-shekara don 'yan kasuwa inda muka bincika mahimman fannoni don tabbatar da kasuwancin ku a nan gaba. Wannan ya hada da fasaha da hacks na kasuwanci don sauƙaƙe da sauƙaƙe haɓaka kasuwanci. Gwanayen baƙi sun haɗa da CIO, masana kimiyyar halayyar, masana kimiyyar bayanai, ilimin halayyar masana na nasara da ƙari.

Gano karin

Icon of sarari kafet a kan roka mai fashewa a kashe

NextMap kasuwancinku don haɓaka ƙarancin girma

Duk mutumin da ya samu daukaka ya yi shi da taimako. Manyan entrepreneursan kasuwa kamar Richard Branson, Sara Blakely, Elon Musk, da Lori Greiner duk suna da horarwar jagoranci da / ko mai horar da kasuwanci don samar da fahimta, hangen nesa da mahallin. Keɓaɓɓen namu na NextMapping ™ na horar da 'yan kasuwa an keɓance ku ne don bukatunku na musamman. Ta hanyar tambayoyi da kuma kimantawa muna ƙirƙirar al'ada 'Nextmap' don ku da kasuwancin ku. Muna ba da watanni na 6 ko kuma watanni na 12 kunshin kocin kasuwanci.

Gano karin

Annual NextMapping ™ don taron 'yan kasuwa

Sau ɗaya a shekara muna haɗuwa tare da 'yan kasuwa masu irin wannan ra'ayi a cikin yanayin komawa don mayar da hankali kan taswirar abubuwan da ke gaba gare ku a matsayin ɗan kasuwa kuma abin da zai biyo bayan kasuwancin ku. A cikin wannan taron cigaban 'yan kasuwa na kwana na 2 zaku ji daga bakin masu zuwa, masu dabarun zamani, masu fasahohin fasaha, shugabanni a fagen tunanin juyin halitta da kuma kwararrun masu horar da kasuwanci. Za ku bar wannan ritayar tare da 'taswirar' ayyukanku, tsare-tsarenku da manyan manufofin da za su taimaka muku mafi kyau fiye da hango ko tunanin makomarku…. Zaka nuna shi.

Gano karin

Tsarin jagoranci na ci gaba na musamman na wata 12

Haɗa tare da wanda ya kirkiro, Cheryl Cran ta rafi raye sau ɗaya a wata don watanni na 12 da samun damar abun ciki ta hanyar shirye-shiryen bidiyo, horar da ƙwararrun masu sana'a, samfura, kayan aiki da albarkatu kyauta. Za ku sami sababbin hanyoyi don haɓaka kasuwancinku ta haɗi da sabon furucin hangen nesa mai ban sha'awa na manufa mai ban sha'awa. Za ku haɗu tare da sauran 'yan kasuwa kamar ku waɗanda za su yi musayar asirin nasararsu da darussan da aka koya.

Iyakar abin da ake samu.

Tuntube mu don yin rajista