Koyarwar jagoranci

Koyarwar Jagoranci - Cheryl Cran

Kuna jin kwarin gwiwa game da nan gaba? Kuna farin ciki game da damar ku da kasuwancin ku a nan gaba?

Koyarwar jagoranci na NextMapping will zai samar muku da tsarin, tallafi da jagora don ƙirƙirar makomarku mafi kyawu. Duk mutumin da ya yi nasara yana amfani da mai horar da kasuwanci ko kuma koyar da jagoranci a tsarin jagoranci / koci / jagora.

Mu Masu ba da lasisi na kasuwanci na NextMapping rtified Zai haɗu da ku don gina dabarun, fadakar da tunaninku game da tunanin aikinku kuma yana taimaka muku haɓaka ƙwarewar da ake buƙata a gare ku don bunƙasa da nasara cikin sauye sauye da saurin yanayi.

Gudun da yake gudana na rushewa zai ci gaba da ƙaruwa sosai - abokin hamayyar ku ta gaba ita ce ɗan kasuwa mai hankali wanda ya kirkiro Air BNB, Uber, Dropbox da Tesla. ”

Peter Diamandis

Akwai nau'ikan kwakwalwan tunani iri biyu ...

… Cewa mutane suyi game da makomar:

1. Zan damu da shi lokacin da ya shafe ni / kasuwancin actually KO 2. Kawo shi! Ina farin ciki game da makomar kuma zan yi duk abin da zan iya don kasancewa a shirye domin ni / kungiyata / kasuwanci. Tunanin farko shine tunanin ƙarancin hankali wanda aka maida hankali akan kare halin da ake ciki da kuma tsoron canji. Hankali na biyu shine babban tunani wanda ke mai da hankali kan ɗaukar iko da iko don tsara makomarku ta ban mamaki. Ofaya daga cikin manyan ƙalubale ga shugabanni, ƙungiyoyi da entreprenean kasuwa shine kasancewa mai himma da mai da hankali akan makoma. Shugabanni da yawa suna mai da hankali kan al'amuran yau da kullun, kashe gobara kuma galibi suna rasa hankalin hangen nesa ko jagoranci zuwa makoma mai ban sha'awa. Don ƙirƙirar ɗorewa da sake maimaita ɗabi'un haɓaka shuwagabanni suna buƙatar samun dabarun da aka kafa kan ƙirƙirar tursasawa 'me ke tafe' tare da lissafin kuɗi don yin canje-canjen da suka dace don zama a shirye a nan gaba. Akwai ilimin kimiya don sauyawa kuma masana kimiyyar halayya sun gano mahimman abubuwan samar da canje-canje mai ɗorewa tare da lura da rayuwa ta gaba. Waɗannan mahimman abubuwan sun haɗa da shirye-shiryen canzawa, sassauƙar tunani, sababbin halaye da mai da hankali kan tursasawa 'me yasa'.

Yadda Jagoranci Jagora yake aiki:

A NextMapping muna da tsarin mallakar koci wanda yake taimakawa shugabanni, membobin ƙungiyar da 'yan kasuwa don ɗaukar nasarar su zuwa matakin' na gaba '. Muna amfani da matakai shida na NextMapping don haɓaka tsarin kocin al'ada wanda zai fara da inda kake yanzu da kuma inda kake son zuwa. Muna farawa tare da nazarin halin da kuke ciki yanzu ta hanyar bincikenmu na Gano kuma a cikin duk shirinku na koyawa jagoranci zamu taimaka don gano ƙarfi da yankunan dama don ku don haɓaka ƙimar ku da sakamako. Masu horar da mu kwararrun kwararru ne na NextMapping kuma suna amfani da ƙwararrun kocin mu / shawarwari don aiki tare da ku. Koyarwar jagoranci yana buƙatar ku a matsayin jagora ku kasance masu son kimanta kanku, ku zama masu lissafin kawo canji kuma ku jajirce ku jagoranci canji tare da ƙungiyoyin ku. A matsayinka na mai horar da kai na jagoranci zamu rike ka da lissafi game da burin ka, zamu hada kai da kai don Kokarin sabbin dabaru, zamu taimake ka ka tsara wani tsari don kirkirar makomar da kake so. Kun riga kun ci nasara! Shugabannin da suka fi nasara suna saka hannun jari don samun hangen nesa da goyon bayan mai horar da jagoranci. Ko kun riga kun sami jagoranci na jagoranci ko a'a za mu iya taimaka muku don cimma burin ku mai mahimmanci.

Hanyoyin haɗin gwiwarmu

Hanyoyin haɗin gwiwarmu sun haɗa da kimiyya, bayanai, kwarewar ɗan adam da aiwatarwa don ƙirƙirar canje-canje mai ƙarfi na dindindin.

Mu a nan NextMapping ™ muna da ingantaccen tsari da tsarin koyar da jagoranci ya taimaka muku:

  • Kewaya hanyar sauri na canji da rikicewa mai gudana tare da amincewa da sauƙi
  • Gina ainihin lokacin kirkirar ku da kwarewar bidi'a
  • Ku juya kanku babbar ƙalubalenku a cikin manyan damar ku
  • Samun mafi girman mahallin kan 'me yasa' da abin da ke gaba gare ku da kasuwancin ku
  • Tunawa da haɓaka "OS" (tunani) mai da hankali akan yalwa da samar da canjin jagoranci tare da hangen nesan makoma
  • Jagoranci kungiyoyinku da kamfanin ku dabarun da zasu kara karfafa ma'aikaci, biyayya da gudummuwar su
  • Deliveryirƙirar da bayar da sabis na abokin ciniki don ƙirƙirar masu ba da talla na masu talla don kamfanin ku
  • Verageaddamar da dabarun digitization don haɓaka inganci don kai da kasuwanci
  • Ainihin girma kasuwancin

Babban tambaya yakamata ka tambayi kanka

"Me zan / ya kamata mu canza domin mu sami ci gaba sosai a burinmu da sakamakonmu shekara guda daga yanzu?"

Kun riga kun yi nasara - DA amfani da NextMapping ™ koyawa jagoranci na iya ba da tabbacin za ku sami ci gaba wanda ya dace da mafi kyawun shirye-shiryenku. Haƙiƙa ita ce, mai yiwuwa ne kuna iya gudu kamar yadda kuke iyawa, kuzarinku ya tashi daga abin da ya fi ƙarfinku zuwa wahayin da za a sake maimaitawa kuma ku sani cewa samun ƙarin lokutan yin wahayi da himma za su kai ku ga burinku. Kuna iya yi wa kanku alƙawari da ƙungiyar ku waɗanda ba a yin su saboda rashin lokaci ko rashin fifiko. 'Abinda' yake buƙatar canzawa shine mayar da hankali ga ƙirƙirar makomarku mai ban mamaki tare da taimakon abokin haɗin kai, mai horar da kasuwanci NextMapping.. Koyaswarmu na NextMapping ™ koyawa shugabanni jagoranci kamar ku ta amfani da tabbataccen tsarin kocin NextMapping to don taimaka muku cimma burin ku. Email da mu a michelle@NextMapping.com don ajiyarka ba wajiban complimentary zaman.